100 gram Giảm sốt, hạ nhiệt, tăng đề kháng, hỗ trợ điều trị bệnh chó, mèo, lợn, gà, dê, chi

  • 30,041đ 21,827đ
Mô tả:

Hạ sốt, giảm đau,Tăng sức đề kháng THÀNH PHẦN: Paracetamol 150g, Vitamin C ≥ 50g, Tá dược vừa đủ. CÔNG DỤNG: Giảm đau nhanh, hạ nhiệt tốt, chống Viêm, giảm sưng. Chống nóng, giải độc, giải nhiệt, tăng sức đề kháng, tăng cảm giác thèm ăn, ngon miệng. Thuốc rất tốt khi kết hợp với kháng sinh để hỗ trợ điều trị những bệnh cấp tín